ABC14 ( 2k7 - 2k10 )
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chị em Kim Kardashian khoe dáng trên tạp chí

4 posters

Go down

Chị em Kim Kardashian khoe dáng trên tạp chí Empty Chị em Kim Kardashian khoe dáng trên tạp chí

Bài gửi by MilLiOnrAmbO Sun Jun 13, 2010 6:33 pm

Ba chị em xinh đẹp Kim, Kourtney, Khloé Kardashian vừa xuất hiện trong những bộ bikini đẹp gợi cảm và tự tin khoe dáng trên tạp chí Vegas tháng 6/2010.
Chị em Kim Kardashian khoe dáng trên tạp chí Kim413610
Kim, Kourtney, Khloé Kardashian hiện là những gương mặt quảng cáo, dự tiệc đắt giá của Mỹ
Chị em Kim Kardashian khoe dáng trên tạp chí Kim513610
Show truyền hình riêng của họ rất ăn khách
Chị em Kim Kardashian khoe dáng trên tạp chí Kim913610
Kim, Kourtney, Khloé Kardashian cũng là những gương mặt được yêu thích của giới săn tin, hiếm khi các cô xuất hiện trên đường phố mà không bị nhận ra
Chị em Kim Kardashian khoe dáng trên tạp chí Kim613610
Kim, Kourtney, Khloé Kardashian luôn tự hào vì dù nổi tiếng nhưng họ vẫn luôn thân thiết và yêu thương nhau. “Thi thoảng chúng tôi cũng cãi cọ nhưng rồi cuối ngày lại làm lành.”
Chị em Kim Kardashian khoe dáng trên tạp chí Kim713610
“Ở Hollywood, bạn có thể kết bạn rất nhiều và không phải bạn nào cũng tốt còn với chị em của mình thì không có gì phải lo lắng”, chị em Kardashian nói
Chị em Kim Kardashian khoe dáng trên tạp chí Kim813610
Ngoài tham gia show truyền hình thực tế, chị em Kardashian còn mở một cửa hiệu quần áo mang tên Dash tại Miami
MilLiOnrAmbO
MilLiOnrAmbO

Chị em Kim Kardashian khoe dáng trên tạp chí Empty Re: Chị em Kim Kardashian khoe dáng trên tạp chí

Bài gửi by anhdoncoi Mon Jun 14, 2010 7:55 pm

dep me li nhi?nhung cung bt thoi!
anhdoncoi
anhdoncoi

Chị em Kim Kardashian khoe dáng trên tạp chí Empty Re: Chị em Kim Kardashian khoe dáng trên tạp chí

Bài gửi by nguyen_n3 Tue Jun 15, 2010 10:35 am

hehehehhe
nguyen_n3
nguyen_n3

Bài gửi by Scorpion_king Tue Jun 15, 2010 6:28 pm

tao thay' tha`ng tuan anh ko bik ngam' gai ti' nao`, de` nghi ko cho va`o dien~ dan` mang tinh' chat luyen mat nhu the' na`y heheheh
Scorpion_king

Bài gửi by MilLiOnrAmbO Wed Jun 16, 2010 7:45 pm

mày nói đúng,cái thằng T.A như cái thằng điên,tao đang chờ nó khóa account tao nè
MilLiOnrAmbO
MilLiOnrAmbO

Bài gửi by anhdoncoi Fri Jun 18, 2010 7:51 pm

dit me tui may!tui may that la lao!tao co sao noi zay?that su la ko dep ma!tao chi me hang noi, ko choi hang ngoai thoi!
anhdoncoi
anhdoncoi

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics