ABC14 ( 2k7 - 2k10 )
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

lam sao de wen cac ban C14

Hieu_Ken
anhdoncoi
6 posters

Go down

lam sao de wen cac ban C14 Empty lam sao de wen cac ban C14

Bài gửi by anhdoncoi Sat May 15, 2010 6:20 am

Tình bạn! Tôi chắc không tất cả thì cũng đa số mọi người đều coi trọng tình bạn. Tôi cũng vậy, hơn bất cứ mối quan hệ nào kể cả tình yêu, tôi luôn coi trọng những người bạn của mình, tôi luôn cố gắng giữ gìn họ ở bên mình với mọi khả năng có thể. Nhiều lúc nghĩ lại thật buồn, tôi có ít bạn lắm, bạn bè đếm trên đầu ngón tay, nhiều lúc ngồi buồn lại đem ra đếm lại, bao nhiêu năm vẫn thế. Tôi tham lam lắm, tôi cảm thấy sao mà mình ít bạn bè thế, tôi muốn có thêm bạn bè nữa, thật nhiều, rồi tôi đi tìm, tôi tìm ở bất cứ nơi nào có thể, thế nhưng..... Trong tình yêu, tôi may mắn chưa gặp phải sự phản bội, nhưng với tình bạn, tôi lại gặp nhiều, họ có thể phản bội tôi một cách dễ dàng ko tin được, họ có thể rũ bỏ một cách nhanh chóng những gì tôi làm cho họ, họ có thể lừa dối tôi một cách dễ dàng như trẻ em ăn kẹo mà ko chút lưỡng lự, dù đó chỉ là một việc nhỏ nhặt, dù là việc đó chỉ cần họ lên tiếng tôi sẽ giúp họ ngay, nhưng họ lại không làm thế, họ chỉ nghĩ đến làm thế nào để lừa được tôi thôi... Từ đó tôi không còn tin vào tình bạn nữa, cái gì là tình bạn cao đẹp, đoàn kết cơ chứ, không bao giờ có, tôi chỉ tin chính mình mà thôi. Trước đây đã vậy, bây giờ cũng vậy và tương lai cũng sẽ vậy.
anhdoncoi
anhdoncoi

lam sao de wen cac ban C14 Empty Re: lam sao de wen cac ban C14

Bài gửi by Hieu_Ken Sun May 16, 2010 1:53 pm

ọc ọc ọc .....mài có cần thiết pải nói ra những lời này k.....chỉ kon` mấy tuần nữa là chia tay goy` mà mai` lại nói vậy...thiệt tình ah,.,....tao ko học chung lớp với mài ko bik lớp mài như thế nào .........mai` nghĩ hơi xa rồi đấy.....
Hieu_Ken
Hieu_Ken

http://vn.myblog.yahoo.com/MrK3n_Langtu/

Bài gửi by nguyen_n3 Mon May 17, 2010 11:20 am

thiet khong thang wi? may tan gai gioi lam ma
nguyen_n3
nguyen_n3

Bài gửi by MilLiOnrAmbO Tue May 25, 2010 2:07 pm

Thằng này nó bị khùng đó,thằng nào đọc bài của nó cẩn thận nha,nó ở gần kho mìn và cũng hơi bị "say" phim @@
MilLiOnrAmbO
MilLiOnrAmbO

Bài gửi by Đoàn Nhật Quốc Tue May 25, 2010 2:32 pm

phim chưởng
Đoàn Nhật Quốc
Đoàn Nhật Quốc

http://www.12c14.tk

Bài gửi by robinson017 Tue May 25, 2010 4:59 pm

Móa, khuyên mài mua bí kíp "Quỉ hoa bảo điển " về mà học . lam sao de wen cac ban C14 268399 . Cắt trym đy em lam sao de wen cac ban C14 331955 lam sao de wen cac ban C14 331955
robinson017
robinson017

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content